Gia đình em Thiết cần bán GẤP căn hộ chung cư Vinaconex 1 - 289a Khuất Duy Tiến diện tích 150m2. Thiết kế 3 phòng ngủ(1Master khép kín), phòng khách kết hợp phòng ăn siêu rộng, khu bếp khép kín, 2 ban công, 2 vệ sinh. Ưu điểm nhà CĂN GÓC 3 thoáng tất cả các phòng đều tiếp xúc ánh sáng tự nhiên.
- Nhà hai vợ chồng mua sửa cẩn thận xác định ở lâu dài, do sinh bé bận rộn nhờ ông bà trông nom quyết định bán chuyển về gần tặng NỘI THẤT khách chỉ sách Vali đến ở
- Toà Vinaconex 1 thiết kế chung cư cao cấp, các hộ dân đa phần đều là quan chức, tri thức cao, mỗi sàn chỉ có 3 căn hộ, 2 thang máy cực xịn đi lại cực thoải mái. Bước chân xuống nhà là ra ngã tư Khuất Duy Tiến, Phạm Hùng, Trần Duy Hưng, Đại Lộ Thăng Long đi đâu cũng tiện.
- Pháp lý rõ ràng - Sổ đỏ lâu dài giao dịch ngay
- Giá 35 triệu/m2 có thương lượng
Liên hệ Mr. Nam BQLTN 0934697090