Ban sieu pham Biệt thự Đường 42, Thảo Điền, P. An Khánh, Tp.HCM

  • Giá : tỷ
  • Diện tích : 350 m2
Thông tin mô tả
. Dt: 14m x 25m
. CN: 303.7 m2, dt sử dụng 350m2
. Dt sàn: 500m2
. Kc: Hầm, 3 tầng, 4 pn, full nội thất
. Hd thuê: nhà mới chỉ bán không cho thuê
. Giá bán: 70 tỷ (230 tr/m2)
. Pháp lý: sổ hồng hoàn công cá nhân
LH ngay 0933 985 116 hoàng hưng

Đặc điểm bất động sản

Mã tin:
781241
Ngày đăng:
24/04/2026
Tầng:
3 (tầng)
Số phòng ngủ:
5 (phòng)
Số toilet:
6 (phòng)

Thông tin liên hệ

Tên liên hệ:
Ngô Khắc Hà
Điện thoại:
0933985116
Email:
remcuaquan9@gmail.com
Xem bất động sản cùng người đăng

Bất động sản khác

Bất động sản cùng người đăng